โรงเรียนเปี่ยมสุวรรณวิทยา Pieamsuwan School

หน้าหลัก

ระบบสมาชิก

User Login
Password
   สมัครสมาชิก
 รายชื่อสมาชิก
 อันดับสมาชิกที่มีผลงาน

โรงเรียนของเรา

  ข้อมูลของโรงเรียน
  วิสัยทัศน์ของโรงเรียน
  แผนผังภายในโรงเรียน
  การพัฒนานักเรียน
  ทำเนียบบุคลากร
  ปฏิทินกิจกรรม
  สน.เปี่ยมสุวรรณ
  ติชมเวปฯของโรงเรียน
  สมัครงานเปี่ยมสุวรรณฯ

เปี่ยมสาระ & ไร้สาระ

  ข่าวที่น่าสนใจ
  ชีวะประวัติบุคคลสำคัญ
  สถานที่สำคัญของโลก
  สิ่งก่อสร้างที่สำคัญ
  ประวัติศาสตร์+วัฒนธรรม
  กีฬา + นักกีฬา
  คอมพิวเตอร์&เทคโนโลยี
  ภาพยนต์ ดารา นักร้อง
  ัตว์และธรรมชาติ
  สุขภาพ
  การ์ตูน เกมส์
  เรื่องอื่นๆ
  ประวัตินักเรียน

ประกาศผลสอบ ปี55

 สอบครั้งที่ 1
 สอบครั้งที่ 2
 ปลายภาคเรียนที่ 1
 สอบครั้งที่ 3
 สอบครั้งที่ 4
 ปลายภาคเรียนที่ 2

เวปบอร์ด & Email

  อีเมลชาวเปี่ยม

รางวัลปี 54

  รายวัลภายใน
  วิชาการ
  การแสดงออก
  การกีฬา
  ความสามารถพิเศษ
  รางวัลในปีที่ผ่านมา

ศิษย์เก่าเปี่ยมสุวรรณ

  ลงทะเบียนศิษย์เก่า
  ทำเนียบศิษย์เก่า
  สถิติการศึกษาต่อทั้งหมด
  รุ่นชุติมา 45
  รุ่น 46
  รุ่นศุภนันท์ 47
  รุ่นอนุรักษ์ 48
  รุ่นกริช 49
  รุ่นญาณินธ์ 50
  รุ่นฟ้าฤดี 51
  รุ่นอรณิชา 52
  รุ่นภัคจิรา 53
  รุ่นศุภรัตน์ 54
  รุ่นภัทรพร 55
  รุ่นศริน 56
  รุ่นอิสราภรณ์ 57
  รุ่นพรหมพร 58

ภาพกิจกรรมปี 54

ภาพกิจกรรมปี 51

ภาพกิจกรรมปี 52

ภาพกิจกรรมปี 53

ภาพกิจกรรมปี 54

ภาพกิจกรรมปี 55

  เวียนเทียนวันวิสาขะฯ
  เลือกตั้งประธานนักเรียนรุ่นที่ 59

ภาคเรียนที่ 2


  รางวัลด้านความสามารถพิเศษ ปีการศึกษา 2554
 

รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 การประกวดมารยาทไทยธนชาติ ริเริ่ม เติมเต็มเอกลักษณ์ไทย (รอบสุดท้าย)ระดับประเทศ

ปีการศึกษา 2554 ภาคเรียนที่ 1 วันที่ 8 กันยายน 2554
ครูผู้รับผิดชอบ  นางวาสนา หวลระลึก
รายชื่อนักเรียนที่ได้รางวัล
1.เด็กชายมัธยะ ผาสุขภักดิ์ ป.2
2.เด็กหญิงนริศรา บุญทร ป.1
3.เด็กหญิงกัญญาพัชร วิบูลย์กิจอาภากุล ป.1
4.เด็กหญิงชนิดา ชำนาญเศรษฐกุล ป.3

รางวัลชมเชย การประกวดวาดภาพ จินตนาการสัตว์ทดลอง ครั้งที่ 5 ณ.มหาวิทยาลัยศิลปากร (120 คน)

ปีการศึกษา 2554 ภาคเรียนที่ 1 วันที่ 10 กันยายน 2554
ครูผู้รับผิดชอบ  ครูผู้รับผิดชอบผู้ปกครองของนักเรียน
รายชื่อนักเรียนที่ได้รับรางวัล
เด็กหญิงเกวลิน เสือเสน

รองชนะเลิศอันดับที่ 2 การประกวดมารยาทไทย งานอัปสรทิทรรศ 54

ปีการศึกษา 2554 ภาคเรียนที่ 2 วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2555
ครูผู้รับผิดชอบ  ครูผู้รับผิดชอบนางวาสนา หวลระลึก
รายชื่อนักเรียนที่ได้รับรางวัล
เด็กหญิงปรียานุช นามสงเคราะห์, เด็กหญิงวรางคณา อินพยม ป.6
เด็กหญิงชลมณี วิเชียรรัตนพงษ์, เด็กหญิงศิรดา เชิดชูพงษ์ ป.4

รองชนะเลิศอันดับที่ 2 การประดิษฐ์เครื่องร่อน งานอัปสรทิทรรศ 54 (20 ทีม)

ปีการศึกษา 2554 ภาคเรียนที่ 2 วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2555
ครูผู้รับผิดชอบ  นางภูริษา ก่อเกื้อ
รายชื่อนักเรียนที่ได้รับรางวัล
เด็กชายสหัสวรรษ แสงอนันต์, เด็กชายชัยธวัช ไทยวงษ์, เด็กชายอนุวัชร ตันสงวน

รองชนะเลิศอันดับที่ 2 การแข่งขันพับดอกกุหลาบจากผ้าขนหนู งานอัปสรทิทรรศ 54 (23 ทีม)

ปีการศึกษา 2554 ภาคเรียนที่ 2 วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2555
ครูผู้รับผิดชอบ  นางกรรณิการ์ นพดุลย์เดช
รายชื่อนักเรียนที่ได้รับรางวัล
เด็กหญิงชวัญญา ฉิมมารักษ์
และ เด็กหญิงชาริณา เกตุสุภะ ได้รับรางวัลชมเชย

รองชนะเลิศอันดับที่ 2 การประกวดร้อยมาลัยชายเดี่ยว งานประดู่วิชาการ 2555

ปีการศึกษา 2554 ภาคเรียนที่ 2 วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2555
ครูผู้รับผิดชอบ  นางสาวรัชนี ชื่นบำรุง
รายชื่อนักเรียนที่ได้รับรางวัล
เด็กหญิงวีรกาญจน์ เขียวแก่, เด็กหญิงอมฤตา สุวรรณทัต, เด็กหญิงณัฐพร เจริญราช ป.6

รองชนะเลิศอันดับที่ 2 การประกวดวาดภาพระบายสี งานประดู่วิชาการ 2555

ปีการศึกษา 2554 ภาคเรียนที่ 2 วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2555
ครูผู้รับผิดชอบ  นางสุวรรณา ทองดี
รายชื่อนักเรียนที่ได้รับรางวัล
เด็กหญิงเกวลิน เสือเสน ป.6

ผู้ใช้ [ออกจากระบบ]









Pieamsuwan vitaya 2003